

# HALMASHAURI YA WILAYA KIBONDO

Mh. Mwenyekiti

Wah. Wajumbe kamati ya fedha, uongozi na mipango

## YAH: KUWASILISHA MPANGO WA MANUNUZI KWA MWAKA WA FEDHA 2017/2018

Mh. Mwenyekiti, Naomba kuwasilisha mpango wa manunuzi wa Halmashauri ya wilaya Kibondo kwa mwaka fedha 2017/2018.

Katika mpango huu Halmashauri ya wilaya Kibondo imepanga kufanya manunuzi mbalimbali yenye thamani ya Tshs, 5,085,209,967.25

Mchanganuo wa manunuzi haya umeambatishwa.

Mh. Mwenyekiti naomba kuwasilisha,

  
JANUARY KIZITO  
K.N.Y MKURUGENZI MTENDAJI



**KAZI ZA UENZI, UKARABATI**

Uchimbaji wa silimo la Kondo la nyuma and ash pit katika Hospitali ya Wilaya na Dispensari Tano (Kumhasha, Kigaga, Mkabuye, Nyanungu and Kitahana) Katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo	LGA/041/HQ/2017/6/2018/W01	1	24,000,000.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati wa incinerator katika 5 Dispensari (Nengo, Busunzu, Nyanuyoba, Samvura and Minyinya) katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo	LGA/041/HQ/2017/7/2018/W02	1	28,373,706.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati nyumba ya Wafanyakazi katika Hospitani ya Wilaya na Nyumba mbili za Wafanyakazi za Mukabuye na Nyakasanda katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo	LGA/041/HQ/2017/2018/W03	1	20,000,000.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Kutengeneza mifumo wa maji utakolomia umeme wa jua katika vijiji vya Mkarazi, Kumshwabure, Kumkuyu, Kumuhama na Mikonko katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.	LGA/041/HQ/2017/2018/W04	1	140,000,000.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati wa miradi nane (8) ya maji kwenye vijiji vya Busunzu, Kasaka, Kumhasha, Kitahana, Kichananga, Rugunga, Bunayambo na Nyanze katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.	LGA/041/HQ/2017/2018/W05	1	126,082,766.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Kumaliza ujenzi wa Maabara 22 kwenye Sekondari 14 katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.	LGA/041/HQ/2017/2018/W06	1	254,511,408.00	Ushindanishi wa Nukuu za Bei- Manunuzi katika ngazi za chini	NA	NA	NA	1.7.2017	17.7.2017	24.7.2017	30.8.2017
Matengenezo ya kawaida ya barabara Km 10 katika barabara ya Kibondo Mijini, Kibondo - Biturana Km 6, Kibondo - Kumbanga Km 17, Kibondo- Kumhama-Bunyambo Km 13.6, Kitahana - Mabamba Km 16, Kifura - Nyange Km 26.4, Kasana - Nyabitaka km 8, Mabamba - Kungogo - Nyabitaka km 3.6, Kasana - Nyakasanda km 3, Nyabitaka - Nyakasanda km 6.2, Kumsenga - Kibuye km 6.7, Kigaga - Kagezi - Nyanuyoba Km 13.1, Kagezi - Mikonko - Kibuye km 10, Minyinya - Nyange km 16.2, Kichananga -Magarama km 9.6, Busunzu -Nyanulanga-Nyakabizi km 8, Twabagondozi - Bitare km 3, Rusohoko -Kasaka km 10, Kigaga- Lukaya - Kigina km 7, Bitare - Kahambwe km 7.1, Samvura - Itaba km 5, Kagezi - Lukaya km 5 na Mabamba - Nyakasanda km 3.9 katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.	LGA/041/HQ/2017/2018/W07	1	245,000,000.00	Ushindanishi wa Zabuni Kitafu	NA	NA	NA	1.7.2017	17.7.2017	24.7.2017	30.8.2017
Matengenezo ya barabara zenye sehemu korofi kwenye Barabara ya Kitahana - Mabamba km 3, Nyanuyoba - Kigaga - Kagezi Km 2 na Kumsenga - Kibuye km 4 katika Wilaya ya Kibondo.		1	60,000,000.00	Ushindanishi wa Zabuni Kitafu	NA	NA	NA	1.7.2017	17.7.2017	24.7.2017	30.8.2017
Matengenezo maalum kwenye barabara za Kibondo Mijini km 3, Kibondo- Kumbanga km 3, Kifura - Nyanuyoba - Nyange 2 KM, Kitahana Mabamba Km 3, Itaba Sekondari - Mukabuye KM 2, Mabamba - Kilimahewa KM 2, Nyanugusu - Kasana km 1 na Minyinya - Nyange km1 katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.		2	381,000,000.00	Ushindanishi wa Zabuni Kitafu	NA	NA	NA	1.7.2017	17.7.2017	24.7.2017	30.8.2017

Ujenzi wa mifereji 1112 Kibondo Mjini. Ujenzi wa kalvati mita 8 kwenye barabara ya Kagazi - Kigina. Ujenzi wa Kalvati mita 80 Kibondo Mjini. Ujenzi wa kalvati mita 16 barabara ya Bitare - Kahabwe, Ujenzi wa kalvati mita 8 kwenye barabara ya Kichananga - Magarama, Ujenzi wa Kalvati mita 16 barabara ya Rusohoko - Kasaka, Ujenzi wa Kalvati mita 8 barabara ya Kifura - Nyaruyoba, ujenzi wa daraja la Mukabuye na ukarabati wa kalvati barabara ya Kifura - Kibingo.	LGA04/HQ/2017/2018/W08	1	274,000,000.00	Ushindanishi wa Zabuni Kitafia	NA	NA	NA	1.7.2018	24.7.2017	24.7.2018	30.8.2018
Ukaraba wa Wodi ya GRADE A na Wodi Namba 4 kalika Hospitali ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W09	1	27,778,520.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati wa majengo ya Hospitali (Theatre, Maabara, ofisi ya Patrone, Malemity na Ofisi ya Walinzi katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W10	1	10,059,878.46	Manunuzi madogo	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati wa mtumo wa maji na mitumo wa umeme jua katika Vituo vya Alya 3 na ukarabati wa umekme jua kwenye Vituo vya Alya 8 katika vijiji vifuatavyo:- (Samvura, Bunyambo, Kigaga, Busunzu, Nyange, Kigina, Mikonko na Magarama) katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W11	1	10,872,960.00	Manunuzi madogo	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ukarabati mdogo kwenye Dispensari 38 katika Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W12	1	28,323,650.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ujenzi wa mashimo ya vyoo kwenye soko la ujirani mwema linaditarijiwa kujingwa kwenye mpaka wa Mukarazi katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W13	1	30,800,000.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ujenzi wa vyumba vinne 4 Stend ya mabasi Nananene katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W14	1	20,000,000.00	Manunuzi madogo	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ujenzi wa madampo ya taka katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W15	1	31,085,600.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Kusaditia jamii kwenye ujenzi wa Miradi kwenye vijiji 50 katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W16	1	575,115,200.00	Manunuzi madogo kwenye ngazi za chini	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level
Ukarabati wa Ofisi ya Mipango na Ukaguzi wa Ndani katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W17	1	22,000,000.00	Ushindanishi wa nukuu za Bei	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017
Ujenzi wa Bwawa la Samaki la mfano katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W18	1	10,000,000.00	Manunuzi madogo kwenye ngazi za chini	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level	Procurement At Lower Level
Ujenzi wa sehemu 6 ya kuuzia na kununulia mazao katika Halmashauri ya Wilaya Kibondo.	LGA04/HQ/2017/2018/W19	1	10,000,000.00	Manunuzi madogo kwenye ngazi za chini	NA	NA	NA	1.7.2017	5.7.2017	17.7.2017	31.7.2017

