



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO



Kumb.HW/A/S.50/22/VOL.II/142

27/04/2023

YAH: KUSITISHA TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Ninapenda kuwataarifu wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wa nafasi ya kazi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja III kupitia tangazo lenye **Kumb.HW/A/S.50/22/VOL.II/136** la tarehe 18/04/2023 kuwa usaili wa mchujo wa kuandika (Written Interview) pamoja na Usaili wa mahojiano (Oral Interview) ambao ulitakiwa kufanyika tarehe 29/04/2023 na tarehe 30/04/2023 umesitishwa. Hivyo wasailiwa wote mliokuwa kwenye usaili wa nafasi hiyo mnatakiwa kusubiri mpaka hapo mtakapotangaziwa tarehe nyingine ya kufanya usaili huo.

Naomba Radhi kwa Usumbufu Utakaojitokeza.

Dr Gabriel Chitupila
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KIBONDO

