



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO



Kumb.Na. HW/A/S.50/22/VOL II/111

26/08/2022

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo anapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba nafasi ya kazi za Udereva wa Mkataba zilizotangazwa kupitia tangazo la tarehe 04/08/2022 kuwa usaili wa Vitendo (Practical Interview) utafanyika tarehe 01/09/2022 saa mbili kamili asubuhi (2:00) katika ukumbi wa vijana (Community Centre) ulioko Kibondo mjini. Aidha wasailiwa watakaofaulu usaili huo watafanya usaili wa ana kwa ana (Oral Interview) siku hiyohiyo utakaofanyika katika ukumbi wa Uthibiti Uhora wa Shule.

MAELEZO YA JUMLA

Wasailiwa wanaoitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

1. Msailiwa anatakiwa kufika na nakala HALISI za vyeti vya taaluma, Kidato cha nne, cheti cha kuzaliwa na Leseni ya udereva.
2. Picha mbili (Passprt size) za hivi karibuni.
3. Msailiwa anapaswa kuwa na kitambulisho cha uraia (NIDA)
4. Msailiwa ambaye hatafika na nyaraka zilizoainishwa hataruhusiwa kufanya usaili.



Kibondo, S.L.P. 43, Kibondo- Kigoma, Simu: +25528-2820084 , Nukushi +25528-2820084,
Barua pepe: ded@kibondodc.go.tz Tovuti: www.kibondodc.go.tz

[Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)]

5. Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa kwa kusoma vyema masharti ya kazi husika.
6. Gharama za usafiri, malazi na chakula ni juu ya Msailiwa.

ORODHA YA WAOMBAJI WA NAFASI YA MADEREVA WA MKATABA WANAOTWA KWENYE USAILI NI KAMA INAVYOONEKANA KWENYE JEDWALI HAPO CHINI

NA	JINA KAMILI	ANUANI
1	ERACK DAUSON SAMAYAGWA	P.O.BOX 126 KIBONDO
2	BARAKA MSHORO CHUBWA	P.O.BOX 154 KIBONDO
3	DAUDI G. MKWAYA	P.O.BOX 43 KIBONDO
4	KIYOGOMA FRANCIS WILSON	P.O.BOX 15 KIBONDO
5	HIGOMBEYE IBRAHIM MAULED	P.O.BOX 16 KIBONDO


 Fatuma A. Mabira
 Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
 KIBONDO

