
JAIVIHURI YA  MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO

Tarehe 26/06/2025

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi   Mtendaji   wa   Halmashauri   ya   \/\/ilaya   ya   Kibondo   anapenda   kuwataarifu

waombaji  wa  kazi  wa  nafasi  ya  Dereva  Daraja  la  11  waliofanya  usaili  kuanzia  tarehe

25/06/2025  hadi  26/06/2025  kuwa  matokeo  ya  waombaji  kazi  waliofaulu  usaili  ni  kama

yalivyoorodheshwa katika tangazo hili

Waombaji  waliofaulu   usaili  wanatakivva   kuripoti   kwa   Mwajiri   (Mkurugenzi   Mtendaji  wa

Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo) ndani ya siku saba (7) kuanzia farehe ya Tangazo hili

wakiwa na vyeti halisi (Original Certificate) vya Kidato cha Nne/Sita na Vyeti vya Taaluma

ili kuendelea na tarartibu za Ajira.  Barua ya kupangivva vifuo vya kazi zitatolewa baada ya

kukamilika  kwa taratibu za Ajira.

Kwa wale ambao majina yao hayapo katika Tagazo hili watambue kuwa hawakufaulu usaili

hivyo, wasisite kuomba kwa mara nyingine nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Na Kada Majina ya walioitwa kazini Jinsia

1 Dereva  Daraja la 11 1. Almas  ldd  Kalikera ME

2. Erack Dauson Samayagwa ME

3. Higombeye  lbrahim  Maulid ME
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Kibondo,  S.LP. 43,  Kibondo-Kigoma,  Simu: +25528-2820084  ,  Nukushi +25528-2820084,
Barua pepe:  ded®kibondodc.ao.tz Tovuti: www.kibondodc.go.tz

[Barua zote ziandjkwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)]


