



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO



Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. HW/A/S.50/22C/42

23/11/2021

TANGAZO LA MARUDIO NAFASI ZA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo anakaribisha maombi ya kazi kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kufanya kazi ili kujaza nafasi moja (01) ya Daktari II atakayefanya kazi kwa Mkataba. Maombi yatapokelewa Kuanzia Tarehe 24/11/2021 mpaka tarehe 31/11/2021.

DAKTARI DARAJA II - NAFASI 01.

SIFA ZA MWOMBAJI

Mwombaji anatakiwa awe na Shahada ya Udaktari kutoka vyuo vikuu/vyuo vinavyotambuliwa na Serikali. Waliomaliza “Internship” na kupata usajili kutoka baraza la Madaktari Tanganyika (Medical Council of Tanganyika).

KAZI NA MAJUKUMU

- x. Kufanya kazi zote za matibabu hospitalini zinazohusiana na magonjwa mbalimbali yakiwemo magonjwa ya watoto, magonjwa ya akina mama na upasuaji wa kawaida na wadharura.
- xi. Kutoa na kusimamia elimu ya afya pamoja na kuboresha afya ya jamii katika Wilaya na eneo lako la kazi.
- xii. Kuchunguza, kufuatilia na kuzuia milipuko ya magonjwa.
- xiii. Kupanga na kutathimini huduma za afya katika eneo lako la kazi.
- xiv. Kufundisha wanafunzi na watumishi waliopo kwenye eneo la kazi.
- xv. Kusimamia na kuelekeza wafanyakazi walio chini yako.
- xvi. Kubuni na kuendesha utafiti na kusambaza matokeo.
- xvii. Kuandaa mipango na makisio ya bajeti ya huduma za afya.

- ix. Kushiriki, kuhakiki na kuboresha huduma za afya (medical audit and quality)
x. Improvement. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na elimu, na ujuzi wake.

MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani ngazi ya Mshahara TGHS E

- xvii. Maombi yanaweza kuandikwa kwa Lugha ya Kiswahili fasaha au Kiingereza fasaha na yatumwe kupitia Posta kwa anuani ifuatayo:

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO,
S.L.P 43,
KIBONDO**

IMETOLEWA NA:



Rutema D.M

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KIBONDO**

