



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO



Kumb. Na: H/W/A.50/22/VOL.II/105

Tarehe: 20.06. 2022

MABADILIKO YA TAREHE YA USAILI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo anapenda kuwataarifu waombaji wote walioitwa kwenye usaili wa nafasi za kazi ya Mtendaji wa Kijiji III na Katibu Muhtasi III kuwa tarehe za kufanya usaili zimebadilishwa kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika. Mabadiliko hayo yatakuwa kama ifuatavyo.

Usaili wa mchujo (Written Interview) kwa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III na Katibu Muhtasi III utafanyika siku ya Jumatatu tarehe 27/06/2022.

Usaili wa ana kwa ana (Oral Interview) utafanyika siku ya Jumanne tarehe 28/06/2022 na usaili kwa nafasi ya Katibu Muhtasi III utafanyika siku ya Jumatano tarehe 29/06/2022. Muda na sehemu ya kufanyia usaili ni kama ulivyoandikwa kwenye tangazo la awali. Tangazo hili linafuta tangazo lenye Kumb. Na. H/W/A.50/22/VOL.II/91 la tarehe 14/06/2022.

Nashukuru kwa Ushirikiano.

Rutema D.M
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KIBONDO

