
 
 

 

 

 

 

 

CHUO CHA MAAFISA TABIBU KIBONDO 
 

FOMU  YA MAOMBI  

 

MAELEZO YA AWALl 
Chuo cha Maafisa Tabibu Kibondo ni chuo cha serikali kinachomilikiwa na Halmashauri ya 
Wilaya ya Kibondo. Chuo kimesajiliwa na NACTE kwa usajili Na.REG/HAS/228 . 
Katika mwaka wa masomo 2021/2022 chuo  kinatoa   kozi ifuatayo:- 
 
1.   Stashahada    ya Utabibu   (Diploma   in Clinical Medicine) -  Miaka  mitatu  (3)  

 
SIFA Z A MWOMBAJI: 
1.      Awe amehitimu   kidato cha nne au sita na awe na ufaulu wa "D"  nne katika masomo 

ya k e  ikijumuisha Biolojia, Kemia na Fizikia, somo la dini lisiwe  moja  wapo. Ufaulu katika 
somo la Hisabati na Kiingereza ni sifa ya ziada. 

 
MAELEZO    BINAFSI   YA MWOMBAJI 

1 Jina kamili (Majina matatu)  

2 Jinsi: (KE / ME)  

3 Tarehe ya Kuzaliwa  

4 Wilaya Unayoishi  

5 Mkoa Unaoishi  

6 Namba ya Simu  

7 Barua pepe  

 

TAARIFA YA NDUGU WA KARIBU 

1 Jina kamili (Majina matatu)  

2 Jinsi: (KE / ME)  

3 Wilaya Anayoishi  

4 Mkoa Anaoishi  

5 Namba ya Simu  

6 Barua pepe  

7 Mahusiano na mwombaji(baba, mama, n.k)  

 

 

 

 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO 



 

TAARIFA ZA KITAALUMA 

Aina ya Shule Jina la Shule Kiwango Ulichohitimu Namba ya Mtihani Mwaka 

Shule ya Msingi   N/A  

Shule ya Sekondari     

     

     

     
 

  VIAMBATISHO, 

.:.  Kivuli cha cheti cha kuhitimu kidato cha nne , 

             . :.  Kivuli cha cheti cha kuhitimu kidato cha sita kama unacho , 

              .:.  Kivuli cha cheti cha kuzaliwa , 

- Nakala halisi ya malipo ya ada ya maombi (Original Bank pay in slip) 

Fomu  iliyojazwa   inaweza   kutumwa    kwa  njia  zifuatazo:- 

1 .  Kupitia barua pepe admission.kcotc@gmail.com  .Fomu ziwe katika mfumo wa PDF 

2 .   Njia ya Posta kwa anwani: Mkuu wa Chuo, Chuo cha Maafisa Tabibu Kibondo, S.L.P 

43 Kibondo.  Fomu  zote zifungwe  katika  bahasha  ya A4 

Gharama    za maombi ni Tsh.20,000/=,Malipo haya hayarudishwi na yalipwe kupitia akaunti ya 

benki ya NMB 

Jina  la akaunti:  Miscellaneous Deposits 

 ACC NO.51510000770 

FOMU  ZINAPATIKANA 
• Chuoni;  Chuo kinapatikana  Kibondo mjini umbali wa km 2 kutoka ofisi za Halmashauri na 

km 1 kutoka stendi ya mabasi-Kibondo. 

• Kupitia tovuti ya Halmashauri: http://www.kibondodc.go.tz 

• Ofisi za masijala za Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo. 

• Ofisi ya Mganga Mkuu wa Wilaya ya Kibondo. 

• Ofisi za Masijala Hospitali ya Wilaya ya Kibondo. 

 
  Kwa mawasiliano zaidi unaweza kupiga simu:  

   Afisa Taaluma: 0753364054. 

MAOMBI YATUMWE KUANZIA TAREHE 21/07/2021 HADI TAREHE 20/08/2021 SAA 10:00 ALASIRI. 

 

Dkt. F r e d e r i c k  J .  K i l i n d o  

Mkuu   wa  Chuo. 

 


