JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALIZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KIBONDO

Unapojibu tafadhali taja:
Kumb. Na: HW/A/S.50/22/118 Tarehe: 04. 01, 2023

TANGAZO LA KAZI YA KUJITOLEA KADA YA AFYA

a Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo anakaribisha maombi

Mkurugenzi Mtendaji w
a kufanya kazi

ya nafasi ya kazi za kujitolea kwa Watanzania wenye sifa na uwezo w

ili waweza kujaza nafasi za zifuatazo; -

1. DAKTARI DARAJAI -NAFASI 02
Sifa za Mwombayji
Mwombaji anatakiwa awe na Shahada ya Udaktari kutoka Vyuo Vikuu/Vyuo
vinavyotambuliwa na Serikali waliomaliza “Internship” na kupata usajili kutoka
Baraza la Madaktari Tanganyika (Medical Council of Tanganyika).
KAZI NA MAJUKUMU
(i) Kufanya kazi zote za matibabu hospitalini zinazohusiana na magonjwa
mbalimbali yakiwemo magonjwa ya watoto, magonjwa ya akina mama na
upasuaji wa kawaida na wa dharura.
(i) Kutoa na kusimamia elimu ya afya pamoja na kuboresha afya ya jamii katika
Wilaya na Mikoa au eneo lake la kazi.
(ili) Kuchunguza, kufuatilia na kuzuia milipuko ya magonjwa
(iv)Kutunza takwimu na kuzitumia kama inavyoelekezwa katika misingi ya
MTUHA.
(v) Kupanga na kutathimini huduma za afya katika eneo lake la kazi.
(vi) Kufundisha wanafunzi na watumishi waliopo kwenye eneo la kazi
(vii) Kusimamia na kuelekeza wafanyakazi walio chini yake
(viii)Kufundisha wanafunzi katika vyuo vya afya vilivyopo eneo lake la kazi
(ix) Kubuni na kuendesha utafiti na kusambaza matokeo
(x) Kubuni na kutayarisha mikakati ya kuinua ubora wa huduma ya fani yake 35
(xi) Kuandaa mipango na makisio ya bajeti ya huduma za afya
(xii) Kushiriki, kuhakiki na kuboresha huduma za afya (medical audit and quality
improvement)
(xiii) Kutoa huduma za outreach katika wilaya/Mkoa wake
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(xiv) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana
na elimu, uzoefu na ujuzi wake.

MSHAHARA
Utapokea nusu ya Mshahara wa TGHS E/1

2.  MUUGUZI DARAJA LA Il -NAFASI 02

Sifa za Mwombaji
Mwombaji anatakiwa awe na Astashahada ya Uuguzi kwa miaka miwili
kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali na kuandikishwa (Enrolled)
na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania.

KAZI NA MAJUKUMU

(i) Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na

sehemu zote zinapotolewa huduma za afya.
(i) Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu
yake ya kazi

(iii) Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi

(iv) Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.

(v) Kutoa ushauri nasaha

(vi) Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango

(vii) Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto

(viii)Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya

(ix) Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi

(x) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake

MSHAHARA

Utapokea nusu ya Mshahara wa TGHS A/1
3. MTEKNOLOJIA DARAJA Il - (DAWA) -NAFASI 01
Sifa za mwombaji:

Mwombaji anatakiwa awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia Dawa.
KAZI NA MAJUKUMU

() Kuainisha, kuandaa na kuagiza mahitaji ya dawa na vifaa tiba katika eneo
lake la kazi.

(i) Kugawa dawa na vifaa tiba kwa wagonjwa na watumishi
(i) Kuchanganya dawa

(iv) Kuhifadhi dawa na vifaa tiba

(V) Kuelimisha jamii kuhusu matumizi sahihi ya dawa

(vi) Kukagua dawa, vifaa tiba kemikali, vitendanishi na vipodozi katika eneo
lake la kazi
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/ (vii) Kutoa taarifa juu ya madhara yatokanayo na matumizi ya dawa.
(viii) Kuratibu kazi za kamati ya dawa ya hospitali

(i) Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba
(x) Kufanya uchunguzi wa ubora wa dawa, vifaa tiba kemikali, vitendanishi na
vipodozi

(xi) Kufanya kaguzi mbalimbali katika sehemu zinazohifadhi dawa.
(xii) Kusimamia utendaji wa kazi watumishi walio chnini yake
(xiii)

(xiv)

Kutunza kumbukumbu za dawa na vifaa tiba

Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake.

MSHAHARA

Utapokea nusu ya Mshahara TGHS B/1

4, MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (AFYA) -NAFASI 1

Sifa za Mwombayji

Mwombaji anatakiwa awe na Stashahada (NTA level 6) katika fani ya Afya

kutoka vyuo vinavyotambulika na serikali na mwenye ujuzi wa Kompyuta.
KAZI NA MAJUKUMU

() Kuandaa na kutunza utaratibu  unaorahisisha  upatikanaji
kumbukumbu/nyaraka/taarifa.

(ii) Kutafuta mafaili/kumbukumbu.

wa

(iii) Kushughulikia mapokezi ya wagonjwa wa ndani na nje.

(iv)Kukusanya, kukagua na kuhifadhi taarifa mbalimbali za wodi za wagonjwa.

MSHAHARA
Utapokea nusu ya Mshahara wa TGS C/1

5. MTEKNOLOJIA DARAJA Il — (RADIOLOJIA) -NAFASI 1

AJIRA YA MKATABA WA MWAKA MMOJA (1).
Sifa za mwombaji

Mwombaji anatakiwa awe na Stashahada katika fani ya Uteknolojia ya

Radiolojia katika Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa
na Mabaraza pale inapohusika.

KAZI NA MAJUKUMU
() Kuwapima wagonjwa wanaolekezwa kwenye eneo lake la kazi

(i) Kutunza mitambo na vifaa vya Radiolojia katika eneo lake la kazi

(ili) Kukagua picha za X-Ray zilizopimwa kwa ubora na kutosheleza (diagnostic
quality)
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? (iv) Kutunza picha za wagonjwa hadi i
) majibu  yanapowafiki ;
waliowatuma wagonjwa powafikia madaktari

(v) Kusimamia watumishi walio chini yake

(vi) Kutoa Ushauri kuhusu masuala ya na kazi za Radiolojia na Mionzi katika
eneo lake la kazi.

(vii) Kuandaa vifaa vya tiba/uchunguzi na kusimamia utakasaji vifaa katika eneo
lake la kazi (sterilization) 80

(viii) Kutoa mafunzo ya awali kwa watumishi wanaopangiwa kaz
lake la kazi.

i katika eneo

(ix) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa Kkazi
sinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake.
MSHAHARA
Utapokea kwa kuzingatia viwango vya Serikali yaani Ngazi ya Mshahara
TGHS B/

MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI

1. Waombaji wote waambatanishe cheti cha kuzaliwa, Elimu, Leseni,
Internship na cheti cha kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa
ya kazi husika. |

2 Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed
CV) yenyée anwani na namba ya za simu za kuaminika pamoja na majina
ya wadhamini(referees) watatu wa kuaminika

3. Picha moja »passport size” ya hivi karibuni iandikwe jina kwa nyuma.

4. Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa
hatua kali za kisheria.

5. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarene 12/01/2023 saa 9.30
Mchana kabla ya saa za kazi kuisha.

6. Barua za maombi ziandikwe kwa mkono na kuwasilishwa Ofisi ya Masijala
au zitumwe kwa anuani ifuatayo.

Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
S.LP43

KIBONDO

NB: TANGAZO HILI LINAREKEBISHA TANGAZO LA KAZI LA TAREHE
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