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ENDESHAJI WA JENGO LA KIBODECO HOTEL KWA

TANGAZO LA ZABUNI YA U /
ACHI 2019 HADI 28. FEBRUARI, 2020

KIPINDI CHA KUANZIA 1. M
Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo inakaribisha maombi kutoka kwa

Taasisi/Kampuni/Vikundi/watu binafsi wenye nia ya kuingia ubia na Halmashauri ya wilaya ya

Kibondo kuendesha Hotel ya Kibodeco iliyoko Wilayani Kibondo.

MASHARTI YA KUOMBA UZABUNL
(a) Mwombaji akiwa mtu binafj awe ni raia wa Tanzania mwenye sifa, kama ni

kikundi, Tasisi isiyo ya kiserikali @au Kampuni iwe imesajiliwa kisheria.
(b) Mwombaji aambatishe pamoja na maombi yake nyaraka zifuatazo;

e Kivuli cha leseni ya biashara yoyote.

e Kivuli cha cheti cha usajili wa mlipa kodi TIN.

e Kivuli cha stakabadhi ya ada ya maombi.

(c) Ada ya maombi ni Tsh 50,000.00 ambayo haitarudishwa na italipwa na

kupokelewa na karani wa fedha katika ofisi ya Mweka Hazina na kukatiwa

stakabadhi.

(d) Mwombaji aliyeshinda zabuni atalipa dhamana ya Mkataba ikiwa ni sawa na
kiwango cha miezi mitatu wakati wa kufunga Mkataba kabla hajaanza kukusanya.

(¢) Maombi yote yatatumia nyaraka za zabuni zinazopatikana kwenye ofisi ya Katibu
wa bodi ya zabuni baada ya kulipia ada ya maombi.

(f) Maombi yafungwe vizuri kwenye bahasha na juu yake iandikwe utambulisho wa

zabuni na kutumwa kwa anuani ifuatayo:

KATIBU WA BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA KIBONDO,
]
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Kwia njin ya Postaad lwi kupelekwit fowir kono na kutumbukizwa kwenye sanduku la Zabuni
lilitoko katik Ofisi ya Ununuzi nin Ugavi (W) Idara ya (edha saa za kazi Kuanzia saa 2.00
asubuhi hadi saa 0.30 alasir siko 2 kuzi,
Mawisho wa kupoked maombi ni tarehe 14/02/2019 san 7.00  mchana, ufunguzi wa zabuni
atatanyika siku hiyo muda mehache baada ya saa saba,
wWaombaji wolte au wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria siku hiyo ya ufunguzi. Z.abuni
yoyole ambayo haitasomwa hadharani siku hiyo ya ufunguzi haitashughulikiwa. Bodi ya Zabuni
inayo haki kwa mujibu wa Sheria na Kanuni za Zabuni kukubali au kukataa ombi lolote la
Zabuni la bei ya chini au ya juu. Waombaji wote waliopata na wasiopata watajulishwa matokeo
ya maombi yao ya zabuni.
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Mbao zote za Matangazo.
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